पुणे, 21/08/2025: सार्वजनिक उपक्रमाच्या अध्यक्षा आमदार राहुल कुल नेतृत्व माजी सदस्यांनी मुंबई-पुणे द्रुतगती महामार्ग ‘खोपोली ते कुसगाव मिसिंग लिंक’ विवादाचा प्रकाशित या भेटीत महाराष्ट्र उपस्थित राज्य विकास महामंडळाचे संचालक व व्यवस्थापकीय संचालक अनिलकुमार गायकवाड, सह व्यवस्थापकीय संचालक मनुज जिंदल, अधीक्षक अभियंता राहुलईकर होते.
मुंबई महामार्ग मार्गे मिझिंग लिंक घाटे मार्ग मार्ग असूनही अडचणी कमी होणार आहेत. ९९ वर्गाचा आणि २३ मीटर रुंदीचा ताकददा सर्वात मोठी बोगद्य एक ठरणार आहे. तसेच, या विंतर्गत १८५ मीटर लांबीचा पूल बांधण्यात आला असून, सर्वात मोठी पूल बांधणी नोंदवली जाणार आहे. हे संपूर्णपणे संपूर्ण मुंबई-पुणे प्रवास अधिक आरामदायी होईल.
महामंडळाच्या जागानी चिंताला दिली, या घटनेचे ९०% काम पूर्ण झाले असून काम अंतिम परिणामात आहे. विरोधी पक्ष देखील अभयंते आणि हे कार्य समर्थपणे करत आहेत, कारण त्यांच्या कार्याचे कौतुक केले.
सदस्य सदस्यांमध्ये प्रमुख सदस्य राहुल दादा कुल यांच्या सह सुभाष देशमुख, नीलेश राणे, आमदार भीमराव तापकीर, आमदार हेमंत ओगले, मिलिंद नार्वेकर, आमदार वरुण सरदेसाई, रईस शेख यांचा समावेश होता.

More Stories
Pune: मला कुठलीही राजकीय किंमत मोजावी लागली तरी मोजायला मी तयार – माजी आमदार रवींद्र धंगेकर
HND जैन बोर्डिंगचे विश्वस्त श्री जयंत नांदुरकर यांना आचार्य श्री गुप्ती नंदीजी यांनी खडेबोल सुनवत खरेदी व्यवहार रद्द करण्यास सांगितले
Pune: जैन बोर्डिंग प्रकरणाची सखोल चौकशी व्हावी, मुख्यमंत्र्यांनी जैन बोर्डिंगसाठी १०० कोटी जाहीर करावे – धंगेकर