पुणे, दि. १६/०३/२०२३- महापालिकेकडील करआकारणी थकित प्रकरणी जप्तीचे वॉरंट घेउन गेलेल्या विभागीय कर निरीक्षकाला धक्काबुक्की करीत एकाने शासकीय कामात अडथळा निर्माण केला. ही घटना १५ मार्चला पावणेबाराच्या सुमारास कोंढव्यातील मॅजिस्टीक व्हिला याठिकाणी घडली.
रफिक शेख (वय ४५ रा. कोंढवा खुर्द ) असे गुन्हा दाखल करण्यात आलेल्याचे नाव आहे. याप्रकरणी विभागीय कर निरीक्षक राजेंद्र वाघचौरे (वय ४९ ) यांनी कोंढवा पोलिस ठाण्यात तक्रार दिली आहे .
फिर्यादी राजेंद्र वाघचौरे हे महापालिकेतील कर आकारणी व कर संकलन विभागात निरीक्षक आहेत. कर थकविल्याप्रकरणी ते १५ मार्चला ते मॅजिस्टीक व्हिला याठिकाणी आरोपी रफिक शेख याला जप्तीचे वॉरंट देण्यासाठी गेले होते. त्यावेळी आरोपीने वाघचौरे यांच्याशी हुज्जत घालून धक्काबुक्की केली. त्यांना बघून घेण्याची धमकी देत घरावर चिटकवलेले वॉरंट महिलेला फाडून टाकण्यास सांगितले. पोलीस उपनिरीक्षक एच.एच. शेख तपास करीत आहेत.
More Stories
संरक्षण मंत्रालयाच्या पुणे येथील दक्षिण विभागाच्या जनसंपर्क अधिकारी पदी अंकुश चव्हाण यांची नियुक्ती
डेक्कन कॉलेज पद्व्युत्तर आणि संशोधन संस्था, अभिमत विद्यापीठ, पुणे येथे ‘वाचन संकल्प महाराष्ट्राचा’ उपक्रम उत्साहात पार पडला.
वंचित मुलांसाठी हक्काचे घर निर्माण करून देणारे कावेरी व दीपक नागरगोजे यांची सामान्य ते असामान्य कार्यक्रमात होणार विशेष मुलाखत